Smart Tivi Samsung 43 inch Full HD UA43F6000F - Mới 2025
Model: UA43F6000F | Tình trạng: Còn hàng |
Đánh giá: (0)
Giá thị trường: 8.000.000đ
Giá bán: 5.190.000 ₫ Tiết kiệm: 2.810.000 ₫ (35%)
Khuyến mại
  • Bán đúng giá
  • Giá trên là bán lẻ tại kho - Chưa bao gồm công giao lắp đặt
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 1 năm, remote 1 năm
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Samsung 1800588889
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
  • Call: 0912 530 511
Số lượng:
Gọi đặt mua: 0912 530 511 (7:30-22:00)
Cam kết đặc biệt:
Gọi đặt mua: 0912 530 511 (cả dịp Lễ, Tết)
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Đổi trả trong 5 ngày
Bán & giao hàng bởi Hải Nguyễn
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích cỡ màn hình: 43 inch
Độ phân giải: Full HD
Loại màn hình: Đèn nền: LED viền (Edge LED)
Hệ điều hành: Tizen™
Nơi sản xuất: Việt Nam
Năm ra mắt: 2025
Bảo hành: 1 năm
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh:
  • Độ tương phản cao - Mega Contrast
  • Kiểm soát đèn nền Micro Dimming Pro
  • Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer
Bộ xử lý: Bộ xử lý Hyper Real
Tần số quét thực: 50 Hz/60 Hz
Tiện ích
Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
Điều khiển bằng giọng nói: Bixby có tiếng Việt
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: Apple AirPlay
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: SmartThings
Ứng dụng phổ biến: YouTube, Netflix, FPT Play, TV 360, VieON
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2 loa
Kết nối với loa tivi:
Các công nghệ khác:
  • Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
  • Adaptive Sound
  • Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
Cổng kết nối
Kết nối Internet: Wifi, Cổng mạng LAN
Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB: 1 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng eARC (ARC)
Thông tin lắp đặt
Kích thước có chân, đặt bàn: 965.9 x 590.0 x 157.6 mm
Khối lượng có chân: 6.6 kg
Kích thước không chân, treo tường: 965.9 x 563.3 x 75.8 mm
Khối lượng không chân: 6.5 kg
Kích thước đóng gói: 1058 x 630 x 119 mm
Khối lượng đóng gói: 8.3 kg
Mô tả sản phẩm
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích cỡ màn hình: 43 inch
Độ phân giải: Full HD
Hệ điều hành: Tizen™
Nơi sản xuất: Việt Nam
Năm ra mắt: 2025
Bảo hành: 1 năm
Bộ xử lý: Bộ xử lý Hyper Real
Tần số quét thực: 50 Hz/60 Hz
Tiện ích
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2 loa
Kết nối với loa tivi:
Các công nghệ khác:
  • Adaptive Sound
Cổng kết nối
USB: 1 cổng USB A
Thông tin lắp đặt
Khối lượng có chân: 6.6 kg
Khối lượng không chân: 6.5 kg
Khối lượng đóng gói: 8.3 kg
Chia sẻ nhận xét của bạn về Smart Tivi Samsung 43 inch Full HD UA43F6000F - Mới 2025